STOCKS

News



Cipla

గురువారం వార్తల్లో షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా గురువారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  అశోకా బిల్డ్‌కాన్‌:- రైల్‌ వికాస్‌ నిగమ్‌ లిమిటడ్‌ నుంచి రూ.443.23 కోట్ల

Thursday 18th April 2019

సోమవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా సోమవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు డీహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌:- నిధుల సమీకరించడంలో విఫలమవడంతో  బ్రిక్‌వర్క్‌ రేటింగ్స్‌ సంస్థ రేటింగ్‌ డౌన్‌గ్రేడ్‌

Monday 11th March 2019

అక్టోబర్‌ - డిసెంబర్‌ త్రైమాసిక ఫలితాలు

బెర్జర్‌ పెయింట్స్‌ నికర లాభం రూ.140 కోట్లు కోల్‌కత్తా: బెర్జర్‌ పెయింట్స్‌ కన్సాలిడేటెడ్‌ లాభం డిసెంబర్‌ క్వార్టర్లో 2.7 శాతం వృద్ధితో

Thursday 7th February 2019

బుధవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తల‌కు అనుగుణంగా బుధ‌వారం ప్రభావిత‌మయ్యే షేర్ల వివ‌రాలు లుపిన్:-  అమెరికా మార్కెట్లోకి  క్లోమిపారైన్ హైడ్రోక్లోరైడ్ జ‌న‌రిక్  ఔష‌ధాల‌ను విడుద‌ల చేసింది.

Wednesday 6th February 2019

సిప్లాను కొనవచ్చు: హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ సెక్యూరిటీస్‌

ఔషధ రంగ దిగ్గజం సిప్లా షేరును కొనవచ్చని ప్రముఖ బ్రోకరేజ్‌ సం‍స్థ కోటక్‌ హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ సెక్యూరిటీస్‌ సూచిస్తుంది. ఇటీవల షేరు

Saturday 29th December 2018

నష్టాల్లో ఫార్మా షేర్లు

కీలక వడ్డీరేట్లపై రిజర్వ్‌ బ్యాంక్‌ నిర్ణయం కోసం ఇన్వెస్టర్ల నిరీక్షణ నేపథ్యంలో మార్కెట్‌ మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి నష్టాలతో ట్రేడ్‌ అవుతోంది.

Wednesday 5th December 2018

కొనదగిన 3 స్టాక్స్‌..

ప్రముఖ బ్రోకరేజ్‌ సంస్థ సెంట్రమ్‌ తాజాగా పలు స్టాక్స్‌ను సిఫార్సు చేసింది. అవేంటో ఒకసారి చూద్దాం.. సిప్లా ఈ స్టాక్‌ను కొనుగోలు చేయవచ్చు.

Thursday 29th November 2018

నెలరోజుల కోసం 3 సిఫార్సులు

ముంబై: దేశీ స్టాక్‌ సూచీలు సోమవారం ఉదయం లాభాల్లో ప్రారంభమయ్యాయి. సెన్సెక్స్‌ 129 పాయింట్ల లాభంతో 35,287 పాయింట్ల వద్ద

Monday 12th November 2018

5నెలల కనిష్టానికి సిప్లా

ఔషధ రంగ దిగ్గజం సిప్లా షేరు మంగళవారం బీఎస్‌ఈ ట్రేడింగ్‌లో 5నెలల కనిష్టానికి చేరుకుంది. సిప్లా కంపెనీ ఈ ఆర్థిక

Tuesday 6th November 2018

సిప్లా అంచనాలు మిస్‌..!

ముంబై:- ఔషధ రంగ దిగ్గజం సిప్లా సెప్టెంబర్‌ క్వార్టర్‌ ఫలితాలు విశ్లేషకుల అంచనాలను మిస్‌ అయ్యాయి. ఈ క్యూ2లో విశ్లేషకులు

Monday 5th November 2018