STOCKS

News



CRISIL

ఎంఎఫ్‌లకు క్రిసిల్‌ ర్యాకింగ్‌లు

గతేడాది మ్యూచువల్‌ ఫండ్స్‌ రాబడులు అంతంతమాత్రంగానే ఉన్నాయి. లిక్విడిటీపై ఆందోళన, ఎన్‌బీఎఫ్‌సీల సంక్షోభం, అంతర్జాతీయ పరిస్థితులు.. ఈక్విటీలపై ప్రభావం చూపాయి.

Saturday 9th February 2019

ఈ-కామర్స్ నిబంధనలతో ఆఫ్‌లైన్ రిటైలర్లకు లబ్ధి

 రూ. 12,000 కోట్ల దాకా పెరగనున్న ఆదాయాలు న్యూఢిల్లీ: ఈ-కామర్స్ సంస్థల నిబంధనలను కఠినతరం చేయడం వల్ల ఆఫ్‌లైన్ రిటైలర్లకు (బీఎం

Tuesday 15th January 2019

సగానికి తగ్గనున్న ఎన్‌బీఎఫ్‌సీల వృద్ధి

ముంబై:  ద్రవ్య లభ్యత సమస్యల నేపథ్యంలో ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం ద్వితీయార్ధంలో నాన్‌ బ్యాంకింగ్ ఫైనాన్స్ కంపెనీల (ఎన్‌బీఎఫ్‌సీ) అసెట్స్‌

Thursday 6th December 2018

ప్యాసింజర్‌ వాహనాల నెమ్మది!!

ముంబై: ప్రయాణికుల వాహన విక్రయ అంచనాలను రేటింగ్‌ ఏజెన్సీ క్రిసిల్‌ రీసెర్చ్‌ తగ్గించింది. ఈ ఆర్థిక సంవత్సరంలో ప్రయాణికుల వాహన(పీవీ)

Thursday 22nd November 2018

పీఎస్‌బీలకు తగ్గనున్న మూలధన భారం

ముంబై: మూలధన పరిరక్షణ కోసం ఉద్దేశించిన నిల్వలను (సీసీబీ) తగిన స్థాయిలో సమకూర్చుకునేందుకు మరింత గడువు లభించడంతో ప్రభుత్వ రంగ

Wednesday 21st November 2018

తక్షణం రూ.1.2 లక్షల కోట్లు కావాలి

 ప్రభుత్వ రంగ బ్యాంకుల మూలధన అవసరాలపై క్రిసిల్ నివేదిక ముంబై: అంతర్జాతీయ బ్యాంకింగ్‌ ప్రమాణాలను పాటించే క్రమంలో ప్రభుత్వ రంగ బ్యాంకులకు

Wednesday 7th November 2018

ఏవియేషన్‌కు ఈ ఏడాది కష్టమే: క్రిసిల్‌

- 2018-19లో భారీ నష్టాలు రావచ్చు - దశాబ్ద కాలంలోనే ఇదే అత్యధికం - ధరల పెంపుతో బయటపడే అవకాశం - రేటింగ్స్‌ సంస్థ

Friday 2nd November 2018

పెద్ద ఫార్మా కంపెనీలకు రెండంకెల్లో ఆదాయ వృద్ధి: క్రిసెల్‌

న్యూఢిల్లీ: అమెరికాలో విక్రయాలు మెరుగుపడడం, రూపాయి బలహీతన, దేశీయంగా డిమాండ్‌ పుంజుకోవడం వంటి అంశాలతో పెద్ద ఫార్మా కంపెనీలు ప్రస్తుత

Monday 29th October 2018

రిలయన్స్‌ ఇన్ఫ్రా 6శాతం అప్‌

అనిల్‌ అంబానీ గ్రూప్‌నకు చెందిన రిలయన్స్‌ ఇన్ఫ్రాస్ట్రక్చర్స్‌ షేరు బుధవారం ట్రేడింగ్‌లో 6శాతం లాభపడింది. రేటింగ్‌ ఏజెన్సీ క్రిసెల్ రూ.710కోట్ల

Wednesday 5th September 2018

క్రిసిల్‌ లాభం రూ.77 కోట్లు

ముంబై: ప్రముఖ రేటింగ్‌ ఏజెన్సీ క్రిసిల్‌ ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం తొలి త్రైమాసిక కాలంలో రూ.77 కోట్ల నికర లాభం

Wednesday 18th July 2018