STOCKS

News



Biocon

అమెరికా మార్కెట్‌... ఇకపైనా సవాలే!

- ఔషధ కంపెనీలపై కొనసాగనున్న ఒత్తిడి - జనరిక్స్‌ ధరల ఒత్తిడి మాత్రం కాస్త తగ్గుముఖం - పూర్తిగా సమసిపోలేదంటున్న విశ్లేషకులు - సన్‌ఫార్మా,

Thursday 7th March 2019

సోమవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలను అనుగుణంగా సోమవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు... అటోరంగ షేర్లు:- పరిశ్రమలో ద్రవ్యత్వలోటు, పెరిగిన ఇంధన ఖర్చులు, అధిక వడ్డీరేట్ల

Monday 3rd December 2018

ఎకానమీ వృద్ధికి మరిన్ని చర్యలు అవసరం

బెంగళూరు: ఆర్థిక వ్యవస్థను మెరుగుపర్చేందుకు ప్రభుత్వాలు మరిన్ని చర్యలు తీసుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని బయోఫార్మా సంస్థ బయోకాన్ చీఫ్ కిరణ్

Friday 30th November 2018

ఫార్మా...డౌన్‌

ఫార్మా షేర్లకు సిప్లా రెండో త్రైమాసిక ఫలితాలు షాకినిచ్చాయి. నేడు సిప్లా ప్రకటించి క్యూ2 ఫలితాలు మార్కెట్‌ వర్గాల అంచనాలకు

Monday 5th November 2018

శుక్రవారం వార్తల్లోని షేర్లు

ముంబై:- వివిధ వార్తలను అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు ఉజ్జీవన్‌ ఫైనాన్స్‌, ఈక్విటాస్‌ హోల్డింగ్స్‌:- రెండు కంపెనీలు వేరువేరుగా స్మాల్‌

Friday 26th October 2018

ఫార్మా షేర్లలో అమ్మకాలు

ఫార్మా ఐటీ షేర్ల పతనంతో మార్కెట్‌ మిడ్‌ సెషన్‌ సెషన్‌ సమయానికి అమ్మకాల ఒత్తిడి కొనసాగుతోంది. అత్యధికంగా ఫార్మా షేర్లు

Tuesday 23rd October 2018

సోమవారం వార్తల్లోని షేర్లు

ముంబై:- వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా సోమవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు టాటా స్టీల్‌:- ఉషా మార్టిన్‌కు చెందిన ఉక్కు వ్యాపారాన్ని స్లంప్‌సేల్‌

Monday 24th September 2018

బయోకాన్‌ 9 శాతం జూమ్‌

జూన్‌ క్వార్టర్స్‌ ఫలితాలలో షేర్లు జోరు..! ముంబై:- తొలి త్రైమాసిక ఫలితాలు బాగుండటంతో బయోకాన్‌ షేర్లు శుక్రవారం బీఎస్‌ఈలో రెండు

Friday 27th July 2018

ఫార్మా షేర్ల పరుగులు

ముంబై:- రెండురోజుల కరెక‌్షన్‌ అనంతరం శుక్రవారం ట్రేడింగ్‌లో ఫార్మా షేర్లు పరుగులు పెడుతున్నాయి. వరుసగా రెండు ట్రేడింగ్‌ సెషన్స్‌లో పతనమైన

Friday 20th July 2018

గురువారం వార్తల్లోని షేర్లు..!

ముంబై:- వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా గురువారం ప్రభావితం అయ్యే షేర్ల వివరాలు:- యూనిటెక్‌ ల్యాబ్స్‌:- అమెరికా ఆహార నియంత్రణ సంస్థ నుంచి

Thursday 5th July 2018