News



BSE

ఈ కంపెనీల్లో పెరిగిన ప్రమోటర్ల తనఖా

బీఎస్‌ఈ-500 కంపెనీల ప్రమోటర్ల తనఖా వాటాలు డిసెంబర్‌ నాటితో పోలిస్తే మార్చి త్రైమాసికంలో కొంత తగ్గాయి. బీఎస్‌ఈ 500 కంపెనీలకు

Friday 10th May 2019

బీఎస్‌ఈ లాభం 14 శాతం డౌన్‌

ఒక్కో షేర్‌కు రూ.25 డివిడెండ్‌ రూ.680 ధరకు షేర్‌ బైబ్యాక్‌ న్యూఢిల్లీ: బాంబే స్టాక్‌ ఎక్స్చేంజ్‌ (బీఎస్‌ఈ) గత ఆర్థిక సంవత్సరం (2018-19)

Wednesday 8th May 2019

నేడు మార్కెట్లకు సెలవు

మహారాష్ట్ర దివస్‌ సందర్భంగా బుధవారం స్టాక్ మార్కెట్‌కు సెల‌వు ప్రక‌టించారు. అలాగే కమోడిటీస్‌, ఫారెక్స్‌,  డెట్‌(రుణ సెక్యూరిటీల) మార్కెట్లు కూడా

Wednesday 1st May 2019

ఆయిల్‌ అండ్‌ గ్యాస్‌ స్టాక్స్‌ జంప్‌

అంతర్జాతీయ మార్కెట్లో బ్యారెల్ క్రూడాయిల్ ధర ఆరునెలల గరిష్టస్థాయిలను రికవరీ కావడంతో బుధవారం ట్రేడింగ్‌లో పెట్రోరంగ షేర్లు ర్యాలీ చేస్తున్నాయి.

Wednesday 24th April 2019

ఫ్లాట్‌గా రైల్‌ వికాస్‌ నిగమ్‌ లిస్టింగ్‌

కొత్త ఆర్థిక సంవత్సరం(2019-20)లో తొలి ఐపీఓగా పేరుపోందిన ప్రభుత్వరంగ సంస్థ రైల్‌ వికాస్‌ నిగమ్‌ స్టాక్ ఎక్స్ఛేంజీలలో యధాతధంగా లిస్టయ్యింది.

Thursday 11th April 2019

11000పైన నిఫ్టీ ప్రారంభం

కలిసొచ్చిన క్రూడాయిల్‌ పతనం అంతర్జాతీయ మార్కెట్లలలో బలహీన పరిస్థితులు నెలకొన్పప్పటికీ, దేశీయ మార్కెట్‌ బుధవారం లాభంతో మొదలైంది. సెన్సెక్స్‌ 100 పాయింట్లు

Wednesday 6th March 2019

నేడు మార్కెట్లకు సెలవు

మహాశివరాత్రి సందర్భంగా సోమవారం దేశీయ స్టాక్‌ ఎక్చే‍్సంజీలకు సెలవు. అలాగే కమోడిటీ, బులియన్‌, మెటల్‌, ఫారెక్స్‌ మార్కెట్లకు సైతం నేడు

Monday 4th March 2019

వెలుగులోకి ప్రభుత్వరంగ షేర్లు

ఆరంభ లాభాల్ని కోల్పోయిన మార్కెట్లో ప్రభుత్వరంగ షేర్లు రాణిస్తున్నాయి. బీఎస్‌ఈలో ఈ రంగ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే ఎస్‌అండ్‌పీ బీఎస్‌ఈ

Thursday 28th February 2019

10 బీఎస్‌ఈ కంపెనీల నికర లాభం రెట్టింపు

డిసెంబర్‌ త్రైమాసికం ఫలితాల సీజన్‌ ముగిసింది. నిఫ్టీ-50 విక్రయాలు, ఎబిట్డా, పన్ను అనంతరం లాభాలు 19 శాతం, 2.3 శాతం,

Tuesday 26th February 2019

ఫ్లాట్‌ ప్రారంభం.. అంతలోనే నష్టాల్లోకి..!

ప్రపంచమార్కెట్లలో నెలకొన్న సానుకూల సంకేతాల అందిపుచ్చుకున్న మార్కెట్‌ సోమవారం ఫ్లాట్‌గా మొదలైంది. సెన్సెక్స్‌ 22 పాయింట్ల లాభంతో 35,831 వద్ద,

Monday 18th February 2019