STOCKS

News



Asian stocks

లాభాల్లో పసిడి

ఆసియా మార్కెట్ల నష్టాల ట్రేడింగ్‌ పసిడి ధరకు కలిసొస్తుంది. ఈ ఏడాదిలో పసిడికి తొలి ట్రేడింగ్ రోజైన బుధవారం ఆసియా

Wednesday 2nd January 2019

లాభాల్లో ఎస్‌జీఎక్స్‌ నిఫ్టీ

ప్రపంచ‌మార్కెట్లలో సానుకూల వాతావరణం నెలకొనడంతో సోమవారం  ఎస్‌జీఎక్స్‌ నిఫ్టీ  లాభాల్లో ట్రేడ్‌ అవుతోంది. సింగపూర్‌లో ట్రేడయ్యే ఎస్‌జీఎక్స్‌ నిఫ్టీ సోమవారం

Monday 31st December 2018

మిశ్రమంగా ఆసియా మార్కెట్లు ..

జపాన్‌ మార్కెట్‌ 220 పాయింట్లు డౌన్‌ హాంగ్‌ సెంగ్‌ 130 పాయింట్లు అప్‌ ఆసియా మార్కెట్ల ప్రధాన సూచీలన్నీ శుక్రవారం మిశ్రమంగా ముగిశాయి.

Saturday 22nd December 2018

స్వల్పంగా తగ్గిన పసిడి

డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ 10 వారాల గరిష్టానికి చేరుకోవడంతో ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర సోమవారం 3నెలల గరిష్టస్థాయి నుంచి దిగివస్తుంది. ఆసియాలో

Monday 29th October 2018

స్వల్పంగా పెరిగిన పసిడి

ప్రపంచ మార్కెట్లో మంగళవారం పసిడి ధర స్వల్పంగా పెరిగింది. అంతర్జాతీయంగా నెలకొన్న భౌగోళిక ఉద్రిక్తతలు, రాజకీయ అనిశ్చితి పరిస్థితులు ఇందుకు

Tuesday 23rd October 2018

చైనా తప్ప ఆసియా సూచీలన్నీ పాజిటివ్‌

అమెరికా - చైనా దేశాల మధ్య జరుగుతున్న వాణిజ్య యుద్ధ చర్చలు సఫలమవుతాయనే ఆశావహంతో బుధవారం ఆసియా మార్కెట్లలో ఒక్క

Wednesday 22nd August 2018

ఆసియా మార్కెట్లను వదలని టర్కీ సంక్షోభ భయాలు

ఆసియా మార్కెట్లను టర్కీ ఆర్థిక సంక్షోభ భయాలు వదలడం లేదు. ఆసియాలో బుధవారం అన్ని మార్కెట్లు నష్టాల్లో ట్రేడ్‌ అవుతున్నాయి.

Wednesday 15th August 2018

పెరిగిన పసిడి .!

ముంబై: గతవారం ముగింపులో ఏడు నెలల కనిష్టానికి పతనమైన పసిడి ధర ఈ వారం ప్రారంభంలోనే రికవరీ బాట పట్టింది.

Monday 16th July 2018

పాజిటివ్‌గా ఆసియా మార్కెట్లు

ముంబై:- గత రాత్రి అమెరికా మార్కెట్లు నష్టాలతో ముగిసినా గురువారం ఆసియా మార్కెట్లు మాత్రం సానుకూలంగా ట్రేడ్‌ అవుతున్నాయి. ఉత్తర

Thursday 29th March 2018

ఆసియా మార్కెట్లు క్రాష్‌

2 శాతం నష్టపోయిన నికాయ్‌ ఒకటిన్నర శాతం నష్టాల్లో హాంగ్‌సెంగ్‌ ఆసియా స్టాక్‌ మార్కెట్లు భారీ నష్టాల్లో కొనసాగుతున్నాయి. పలు కమోడిటీల ధరలు

Wednesday 6th December 2017